THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| CÔNG SUẤT | 30W |
| Tấm Pin NLMT | 5V/90W MONO |
| Kích thước tấm pin | 590 x 780 x 30 mm |
| Pin | 3.2V/45 Ah Pin LiFePO4 |
| LED | 3200Lm Chip Cree USA |
| Kích thước đèn | 511 x 210 x 89 mm |
| Chế độ điều khiển | Cảm biến ánh sáng và điều khiển |
| Chống nước – Chống va đập | IP66 – IK08 |
| Thời gian sáng | 12-18h |
| Chiều cao/Khoảng cách lắp đặt | 6-8 m / 25-35 m |
| Chất liệu | Nhôm |
| Bộ sản phẩm gồm | Đèn + Tấm pin NLMT |
| Bảo hành | 05 năm |





















Đánh giá
Chưa có đánh giá nào