THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| CÔNG SUẤT | 2000W |
| Chất liệu | Nhôm |
| Nguồn sáng | 144pcs*5054 SMD LED |
| Thời gian sạc | 4-6H |
| Thời gian sáng | 12-18H |
| Pin lưu trữ | Lithium-Ion 6.4V/42AH |
| Tấm Pin NLMT | 9V/90W MONO |
| Bộ sản phẩm gồm | Đèn + tấm pin năng lượng mặt trời + điều khiển từ
xa |
| Số lượng/ thùng | 4pcs/ctn |
| Kích thước đèn | 700*260mm |
| Kích thước tấm pin | 670*835mm |
| Bảo hành | 2 năm |




















Đánh giá
Chưa có đánh giá nào