THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Chế độ bảo hành | 12 tháng |
| Loại thiết bị | Đèn năng lượng mặt trời |
| Công suất đèn | 1000W |
| Vật liệu | Nhựa ABS + Kính Cường Lực |
| Tiêu chuẩn chống nước | IP65 |
| Ứng dụng | Chiếu sáng lối đi |
| Nguồn sáng | Đèn LED |
| Nguồn sáng LED | led SMD |
| Chế độ chiếu sáng | Có điều khiển từ xa |
| Thời gian chiếu sáng | 10-12 giờ |
| Thời gian sạc | 4-6 giờ |
| Diện tích chiếu sáng | 250m2 |
| Dung lượng pin | 30000 mAh |
| Điện áp đầu vào (V) | 6V/30W |
| Kích thước đèn | – |
| Kích thước tấm pin | – |












Review
There are no reviews yet