THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| CÔNG SUẤT | 500W |
| Nguồn sáng | SMD 5054 120pcs (Bridgelux) |
| Lumen | 4500 Lumen |
| Kích thước đèn | 410*310*70mm |
| Thời gian sạc | 6-8H |
| Thời gian sáng | 10-14H |
| Pin lưu trữ | 3.2V 60AH LiFePO4 |
| Kích thước tấm pin | 760*520*25mm |
| Tấm Pin NLMT | 70W MONO |
| IP | IP66 |
| Chất liệu | Nhôm |
| Bảo hành | 2 năm |






















Review
There are no reviews yet