THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| CÔNG SUẤT | 20W |
| Tấm Pin NLMT | 5V/30W |
| Kích thước tấm pin | 443 x 346 x 25 mm |
| Pin | 3.2V/20 Ah Pin LiFePO4 |
| LED | 1800Lm Chip Cree USA |
| Kích thước đèn | 497 x 209 x 55 mm |
| Chế độ điều khiển | Cảm biến ánh sáng và điều khiển |
| Chống nước – Chống va đập | IP66 – IK08 |
| Thời gian sáng | 12-18h |
| Chiều cao/Khoảng cách lắp đặt | 5-6 m / 20-30 m |
| Chất liệu | Nhôm |
| Bộ sản phẩm gồm | Đèn + Tấm pin + Giá đỡ tấm pin + Cần đèn |
| Bảo hành | 05 năm |


















Review
There are no reviews yet