THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| CÔNG SUẤT | 300W |
| Nguồn sáng | 219 pcs*5730 SMD |
| Thời gian sạc | 4-6H |
| Thời gian sáng | ≥12H |
| Chất liệu | Nhựa ABS |
| Kích thước đèn | 284*490*70 mm |
| Tấm Pin NLMT | Polysilicon 6V/10W |
| Pin lưu trữ | Lithium-Ion 3.2V/5500mAh |
| IP rate | IP65 |
| Kích thước thùng | 520*350*575mm |
| Số lượng/ thùng | 10 pcs/ctn |
| Bảo hành | 2 năm |




Review
There are no reviews yet