
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| CÔNG SUẤT | 56W |
| Tấm Pin NLMT | 5V/120W MONO |
| Kích thước tấm pin: Phương án 1: | 780*780*30 mm |
| Kích thước tấm pin: Phương án 2: | 992*680*30 mm |
| Pin | 3.2v/145Ah Pin LiFePO4 |
| LED | 7800Lm Chip Cree USA |
| Kích thước đèn | 585 x 260 x 85 mm |
| Chế độ điều khiển | Cảm biến ánh sáng và điều khiển |
| Chống nước – Chống va đập | IP66 – IK08 |
| Thời gian sáng | 12-18h |
| Chiều cao/Khoảng cách lắp đặt | 8-10 m / 35-45 m |
| Chất liệu | Nhôm |
| Bộ sản phẩm gồm | Đèn + Tấm pin NLMT |
| Bảo hành | 05 năm |












Review
There are no reviews yet