
| CÔNG SUẤT | 120W |
| Tấm Pin NLMT | 5V/180W (Mono) |
| Kích thước tấm pin: Phương án 1: | 1326 x 680 x 30 mm |
| Kích thước tấm pin: Phương án 2: | 1134 x 730 x 30 mm |
| Pin | 3.2v/300,000 mAh Pin LiFePO4 |
| LED | 14000Lm Chip Cree USA |
| Kích thước đèn | 848 x 288 x 128 mm |
| Chế độ điều khiển | Cảm biến ánh sáng và điều khiển |
| Chống nước – Chống va đập | IP66 – IK08 |
| Thời gian sáng | 12-18h |
| Chiều cao/Khoảng cách lắp đặt | 10-12 m / 40-50 m |
| Chất liệu | Nhôm |
| Bộ sản phẩm gồm | Đèn + Tấm pin NLMT |
| Bảo hành | 05 năm |











Review
There are no reviews yet