THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| CÔNG SUẤT | 300W |
| Nguồn sáng | 54 bóng LED SMD 5054 |
| Lumen | 2384 LM |
| Kích thước đèn | 560 × 230 mm |
| Thời gian sạc | 4 – 6 giờ |
| Thời gian sáng | 12 – 15 giờ |
| Pin lưu trữ | pin 32650 LiFePO₄, 24.000mAh, 4 viên |
| Tấm Pin NLMT | 5V/22W |
| IP | IP66 |
| Chất liệu | Nhựa ABS kỹ thuật + thấu kính quang học |
| Bộ sản phẩm bao gồm | Đèn + remote (Không bao gồm cần đèn) |
| Bảo hành | 2 năm |






Review
There are no reviews yet