THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| CÔNG SUẤT | 600W |
| Nguồn sáng | 1536 bóng LED SMD 2835 |
| Lumen | 2550 LM |
| Kích thước đèn | 590 × 335 mm |
| Thời gian sạc | 4 – 6 giờ |
| Thời gian sáng | 12 – 15 giờ |
| Pin lưu trữ | pin 32650 LiFePO₄, 30.000mAh, 5 viên |
| Tấm Pin NLMT | 5V/30W |
| IP | IP66 |
| Chất liệu | Nhựa ABS kỹ thuật + thấu kính quang học |
| Bộ sản phẩm bao gồm | Đèn + remote + cần đèn |
| Bảo hành | 2 năm |




Review
There are no reviews yet