THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| CÔNG SUẤT | 400W |
| Nguồn sáng | 400pcs*5730 SMD |
| Pin lưu trữ | 3.2V,36000mAh, Lithium |
| Tấm Pin NLMT | 6V/32W MONO (dây nguồn 10m) |
| Đường kính đèn | 360mm |
| Kích thước tấm pin | 600*350*17mm |
| Chất liệu | ABS+Optical lens |
| Thời gian sạc | 6h |
| Thời gian sáng | 10-14H |
| Thời gian bảo hành | 2 năm |











Review
There are no reviews yet