THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Tấm Pin NLMT | 5V/36W |
| Pin lưu trữ | 3.2V/26Ah LifePO4 |
| Chip LED | 880Lm Chip Nichia |
| Kích thước tấm pin | 583 x 360 mm |
| Kích thước đèn | 220 x 200 mm |
| Chế độ điều khiển | Cảm biến ánh sáng |
| Thời gian sáng | Chiếu sáng cả đêm / kiểm soát năng lượng thông minh |
| Chống nước – chống va đập | IP66 – IK08 |
| Chất liệu giá đỡ | Hợp kim nhôm Magie |
| Chiều cao / Khoảng cách lắp đặt | 3 -5 m / 15 – 20 m |
| Bộ sản phẩm gồm | Đèn + Tấm Pin NLMT |
| Bảo hành | 05 năm |


























Review
There are no reviews yet