THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| MODEL | WL-0411 |
| Tấm Pin NLMT | 3V/3W |
| Pin | 3.7V/2200mah |
| Kích thước đèn | 230x310xH500mm (Đế ốp tường 265×115 mm) |
| Chất liệu | Nhôm đúc nguyên khối + kính |
| Màu sắc | Màu cà phê |
| Thời gian sạc | 4-6 giờ |
| Thời gian hoạt động | 24 giờ |
| Thời gian bảo hành | 01 năm |


Review
There are no reviews yet