THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| MODEL | PL-0209 (200X200) |
| Tấm Pin NLMT | 5.5V/3W |
| Pin | 3.7V/2200mah |
| Kích thước đèn | 200x200xH380mm (Đế 155×155 mm) |
| Chất liệu | Nhôm đúc nguyên khối + kính |
| Màu sắc | Màu Vàng đồng |
| Thời gian sạc | 4-6 giờ |
| Thời gian hoạt động | 24 giờ |
| Thời gian bảo hành | 01 năm |
| MODEL | PL0209 (250X250) |
| Tấm Pin NLMT | 5.5V/5W |
| Pin | 3.7V/4400mah |
| Kích thước đèn | 250x250xH470mm (Đế 200×200 mm) |
| Chất liệu | Nhôm đúc nguyên khối + kính |
| Màu sắc | Màu Vàng đồng |
| Thời gian sạc | 4-6 giờ |
| Thời gian hoạt động | 24 giờ |
| Thời gian bảo hành | 01 năm |
| MODEL | PL-0209 (340X340) |
| Tấm Pin NLMT | 5.5V/7W |
| Pin | 3.7V/4400mah |
| Kích thước đèn | 340x340xH550mm (Đế 270×270 mm) |
| Chất liệu | Nhôm đúc nguyên khối + kính |
| Màu sắc | Màu Vàng đồng |
| Thời gian sạc | 4-6 giờ |
| Thời gian hoạt động | 24 giờ |
| Thời gian bảo hành | 01 năm |


Review
There are no reviews yet