THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| MODEL | PL-0306(250X250) |
| Tấm Pin NLMT | 5.5V/4W |
| Pin | 3.7V/4400mah |
| Kích thước đèn | 250x250xH350mm (Đế 235×235 mm) |
| Chất liệu | Nhôm đúc nguyên khối + kính |
| Màu sắc | Màu cà phê |
| Thời gian sạc | 4-6 giờ |
| Thời gian hoạt động | 24 giờ |
| Thời gian bảo hành | 01 năm |
| MODEL | PL-0306(300X300) |
| Tấm Pin NLMT | 5.5V/6W |
| Pin | 3.7V/4400mah |
| Kích thước đèn | 300x300xH430mm (Đế 295×295 mm) |
| Chất liệu | Nhôm đúc nguyên khối + kính |
| Màu sắc | Màu cà phê |
| Thời gian sạc | 4-6 giờ |
| Thời gian hoạt động | 24 giờ |
| Thời gian bảo hành | 01 năm |


Review
There are no reviews yet