THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| MODEL | PL-0310 (250×250) |
| Tấm Pin NLMT | 5.5V/4W |
| Pin | 3.7V/4400mah |
| Kích thước đèn | 250×250×H300mm (Đế 250×250 mm) |
| Chất liệu | Nhôm đúc nguyên khối + kính |
| Màu sắc | Màu Vàng đồng |
| Thời gian sạc | 4-6 giờ |
| Thời gian hoạt động | 24 giờ |
| Thời gian bảo hành | 01 năm |
| MODEL | PL-0310 (300×300) |
| Tấm Pin NLMT | 5.5V/6W |
| Pin | 3.7V/4400mah |
| Kích thước đèn | 300×300×H380mm (Đế 300×300 mm) |
| Chất liệu | Nhôm đúc nguyên khối + kính |
| Màu sắc | Màu Vàng đồng |
| Thời gian sạc | 4-6 giờ |
| Thời gian hoạt động | 24 giờ |
| Thời gian bảo hành | 01 năm |


Review
There are no reviews yet