THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| MODEL | 118WS – 16 INCH |
| Kích thước Quạt | 14 inches, cao 43 cm, rộng 48 cm |
| Tấm pin Năng lượng mặt trời | 15V/35W |
| Kích thước tấm Pin | 350 × 530 mm |
| Pin lưu trữ | Pin 18650, 12 viên (11.1V / 12×2500mAh) |
| Cấp độ gió | 12 mức, tốc độ gió tối đa: 4,5 m/s |
| Thời gian sạc | 3 – 5 giờ |
| Thời gian sử dụng | 5 – 10 giờ |
| Tốc độ vòng quay (RPM) | 1100 vòng/phút |
| Bộ sạc | Adapter sạc 2A |
|
Chức năng |
Cổng sạc USB |
| Hiển thị trạng thái sạc | |
| Hiển thị cấp độ gió | |
| Chế độ vận hành | Điều khiển bằng nút bấm |
| Bảo hành | 1 năm |
| MODEL | 118WS PRO – 16 INCH |
| Kích thước Quạt | 16 inch; cao 50 cm; rộng 52 cm |
| Tấm pin Năng lượng mặt trời | 15V/50W |
| Kích thước tấm Pin | 350 × 700 mm |
| Pin lưu trữ | Pin 33155, 4 viên, 60AH |
| Cấp độ gió | 12 mức, tốc độ gió tối đa: 4,5 m/s |
| Thời gian sạc | 3 – 5 giờ |
| Thời gian sử dụng | 5 – 10 giờ |
| Tốc độ vòng quay (RPM) | 1100 vòng/phút |
| Bộ sạc | Adapter sạc 2A |
|
Chức năng |
Cổng sạc USB |
| Hiển thị trạng thái sạc | |
| Hiển thị cấp độ gió | |
| Chế độ vận hành | Điều khiển bằng nút bấm |
| Bảo hành | 1 năm |












Review
There are no reviews yet