THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| CÔNG SUẤT | 300W |
| Nhiệt độ màu (CCT) | 3000-6500k |
| Chất liệu | ABS |
| Kích thước đèn | 535*255mm |
| Diện tích sáng | 130m2 |
| Chế độ làm việc | điều khiển từ xa hoặc rada |
| Thời gian sáng | ≥ 12H |
| Tấm Pin NLMT | 6V 10W, Polycrystalline |
| Pin lưu trữ | Li-Ion 3.2V 12AH |
| Bộ sản phẩm gồm | Đèn |
| Số lượng/ thùng | 8pcs/cnt |
| Khối lượng thùng | 28kg |
| Kích thước thùng | 910*580*405mm |




Review
There are no reviews yet