THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| CÔNG SUẤT | 20W |
| Kích thước Quạt | 45 x 143 cm |
| Cánh quạt | 16 inch 5 cánh quạt |
| Điện áp / Tần số | 110-240V / 50/60Hz |
| Mô-tơ | 12V ( Brushless engine-Động cơ Không chỗi than) |
| Pin lưu trữ | Pin LiFePO4 12.8V 5.5Ah |
|
3 Tốc độ gió |
-Tốc độ gió 1: Quạt đầy pin hoạt động từ 5-6H
-Tốc độ gió 2: Quạt đầy pin hoạt động từ 8-10H -Tốc độ gió 3:Quạt đầy pin hoạt động từ 10-12H |
| Đèn | 32 pcs LED x 0.2W |
| Chất liệu | Lồng quạt: Kim loại / Thân quạt: ABS + PP |
| Hoạt động | AC / DC |
| Thời gian sạc | 6-8 giờ |
| Kích thước tấm Pin | 350 x 350 mm (Mono) |
| Pmax – Vmp – Lmp – VOC – Lsc | 20W – 16V – 0.88A – 18V – 0.933A |
| Bộ sản phẩm gồm | Quạt + Tấm pin + Đèn + Remote + dây |
| Bảo hành | 1 năm |


Review
There are no reviews yet